Sera ya Faragha

Jinsi tunavyoshughulikia taarifa zako

SALAAM VIKOBA hukusanya tu taarifa zinazohitajika kuendesha kikundi cha akiba cha kijamii kwa uwajibikaji.

Tunachokusanya

Taarifa za utambulisho, mawasiliano, hali ya kaya na ajira, mawasiliano ya mrithi, na kumbukumbu zako za akiba na mikopo ndani ya kikundi chako.

Nani anaweza kuona

Taarifa zako huonekana tu na viongozi walioidhinishwa wa SALAAM VIKOBA na kamati ya kikundi unachojiunga nacho. Haziuzwi wala kushirikiwa kwa matangazo.

Chaguo zako

Unaweza kuomba nakala ya kumbukumbu zako, kuomba marekebisho, au kuomba tufunge akaunti yako kwa kuwasiliana na Wasiliana na timu.

Ukurasa huu ni muhtasari wa jumla kwa ajili ya taarifa tu na si mbadala wa ushauri rasmi wa kisheria.